[Noona Update #40] วันนี้ตามส่องกอง จัดรัก พร้อมส่งเสบียงกำลังใจให้น้องแสบหายป่วยไวๆนะ ^^

มาแล้ววววววกระทู้ใหม่  เม่าบัลเล่ต์  ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนระวังรักษาสุขภาพกันดีๆนะคะทุกๆท่าน  โดยเฉพาะน้องแสบหนูนา  ยิ่งเป็นหวัดบ่อยเป็นง่ายด้วยสิ  ที่เป็นอยู่ตอนนี้ไม่รู้ดีขึ้นหรือยัง  รู้สึกจะดื้อไม่ค่อยยอมไปหาหมอซะด้วย  อีกอย่างเวลาอากาศหนาวๆป้าหนูนาเค้าชอบปวดเข่าด้วยนะคะ 5555  สู้ๆนะคะป้า   ขอให้อย่าเจ็บอย่าไข้เลย     ดูแลตัวเองดีๆนะคะ

ด้วยรักและปรารถนาดีอย่างถึงพริกถึงขิงจาก  สวพท......สูงวัยพันทิปเม่าอดีต

วันนี้เห็นว่าน้องมีคิวถ่ายละคร จัดรัก  ซึ่งก็ไม่รู้ค่ะว่าทางกองถ่ายจะปล่อยรูปมั้ยน้าาาาาา  ก็มานั่งรอนั่งเม้าท์กันไปพลางๆก่อนนะคะ  .........  ระหว่างตั้งกระทู้พี่เจี๊ยบก็อัพไอจีพอดีเลย  แหะๆ  ขอบคุณมากค่าาาาา

เรื่องงานละคร

-  sitcom ยีนเด่น (เล่นกับโดม จารุวัฒน์)  
    ออนแอร์ทุกวันเสาร์ เวลา 19.00 น.  ทางช่อง One HD (ช่อง 31 หรือดาวเทียมช่อง 41)

-  ละคร  จัดรัก  (เล่นกับพี่บี้ สุกฤษฏิ์ )
   เปิดกล้องไปแล้วนะคะ  ออนแอร์ช่วงต้นปีหน้าทางช่อง One HD ค่ะ

-  ละคร คู่กรรม (รีรัน)
   ออนแอร์ทุกวันจันทร์ - พฤหัสฯ  เวลา 20.15 น.  ทางช่อง One HD

เรื่องเพลง
-  ซิงเกิลล่าสุด    
     เพลง "รักเธอแค่ไหน"  เพลงประกอบซิทคอมยีนเด่นค่ะ
-  ซิงเกิลที่กำลังจะออกมา
      โปรเจคท์  " The Ladies รู้ทันผู้ชาย รู้ใจผู้หญิง "   โปรเจคท์ร่วมกับพี่โรส ศิรินทิพย์, เต้น นรารักษ์-พลอย พรทิพย์, น้ำชา และก็น้องค่ะ  ของน้องน่าจะปล่อยต่อจากน้ำชาเร็วๆนี้  เพราะเห็นน้องเข้าห้องอัดไปเรียบร้อยแล้ว  โดยได้พี่หนึ่งฟรายเดย์มาเป็นโปรดิวเซอร์ด้วย

ตารางงานน้องเดือนพฤศจิกายน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อัพเดทข่าวหนูนาย้อนหลัง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

Youtube Account  :  NoonaUpdate Pantip

IG  :  noonaupdate_pantip
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่