[Noona Update # 23] หนูนาเข้ารับพระราชทานเข็มอานันทมหิดลจากสมเด็จพระเทพฯ

Hello ทุกคนค่ะ เจ้าเริงร่า

ว้าว... หนูนาอัพเดทกระทู้ที่ 22 วิ่งฉิวร้อนแรงมาก กระทู้ที่ 3 เลยตามมาอย่างรวดเร็ว ตั้งแต่แสบน้อยเริ่มมีงานและออกงาน กระทู้วิ่งกันฉิวๆ เลยกันทีเดียว ดึใจมากค่ะที่สมาชิกชาวติ่งยังคงอยู่พูดคุยกันอย่างหนาแน่น อุ่นหนาฝาคั่ง และขอต้อนรับสมาชิกใหม่เอี่ยมอ่องที่เคยแต่ซุ่มและเพิ่งจะยอมเปิดเผยตัว และสมาชิกใหม่หน้าเก่าของกระทู้ Noona Update นะคะ

จบไปแล้วอย่างสวยงามสำหรับงานประกาศผลรางวัลนาฏราช แม้แสบน้อยจะไม่ได้รางวัลแต่ก็นับว่าเป็นก้าวสำคัญของน้องอีกระดับหนึ่ง เพราะการได้รับการเสนอชื่อให้เข้าชิงางวัล ก็ถือว่าเจ๋งแล้วค่ะ ขอให้น้องสะสมประสบการณ์ในการแสดงให้ดียิ่งขึ้นไปเรื่อย วันหนึ่งน้องคงประสบผลสำเร็จเหมือนพี่นุ่นในอนาคต  

เรื่องละครเราต้องรอลุ้นกันต่อไป  ได้ข่าวว่าต้องรอจนถึงต้นปีหน้า แต่ที่ไม่ต้องลุ้นคือวันนี้แสบน้อยของพี่ป้าน้าอาชาวพันทิพย์ได้เข้ารับพระราชทานเข็มอานันทมหิดลจากสมเด็จพระเทพฯ  น้องคนดีใจไม่ใช่น้อย  ใครมีจิตกุศลก็ไปร่วมกันบริจาคด้วยนะคะที่สยามพารากอน ในวันที่ 4 กรกฏาคม 2557 นี้ค่ะ

ตารางงานน้องเดือนมิถุนายน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อัพเดทข่าวหนูนาย้อนหลัง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

Youtube Account  :  NoonaUpdate Pantip

IG  :  noonaupdate_pantip
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่