[Noona Update # 22] ฉลองหนูนาอัพไอจีผ่านหลัก 500 งานนาฎราช และซิทคอมเรื่องใหม่ยีนเด่นกันจ้าาาาา

สวัสดีจ้าาาาาา

กลับมาแล้วคร่า ช่วงนี้ผลุบๆโผล่ๆ เพราะมีภาระกิจต้องเดินทางบ่อยก็อย่าว่ากันนะคะ  ขอบคุณน้องชื่อที่ช่วยแตกกระทู้นะคะ พอกลับมาก็ได้รับข่าวดีน้องมีงานซิทคอม และจะมีงานใหม่ตามมาเรื่อยๆ พี่ป้าน้าอาบ้านนี้คงเบาใจ และรอสนับสนุนผลงานน้องกันแล้วนะคะ  ส่วนงานนาฏราชหลังจากเจอโลกเลื่อน ก็ได้กำหนดวันใหม่แล้วคือวันที่ 8 มิถุนายนนี้นะคะ  ร่วมกันเป็นกำลังใจเชียร์น้องให้ได้รับรางวัลกันนะคะ

เนื่องจากวันที่แตกกระทู้นี้ตรงกับวันคล้ายวันเกิดคุณแม่น้อง พวกเราชาวติ่งหนูนาในพันทิพย์ ขออวยพรให้คุณแม่มีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้สมหวังในทุกๆเรื่องไปนะคะ

ตารางงานน้องเดือนพฤษภาคม

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อัพเดทข่าวหนูนาย้อนหลัง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

Youtube Account  :  NoonaUpdate Pantip

IG  :  noonaupdate_pantip
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่