[Noona Update # 38] 3 ทุ่มตรง ร่วมลุ้นบทสรุปรักสามเศร้า โบ - ณัฐ - บี คลับฟรายเดย์ T_T

ช่วงนี้พี่แตนหายไปยาวนานเลยนะคะ  ตอนนี้ก็แวบออกนอกประเทศไปอีกแล้ว  เพี้ยนออกทริป   ส่วนพวกเราที่เหลือ.... มาค่ะ มานั่งล้อมวงร่วมลุ้นการตัดสินใจเฮือกสุดท้ายของยัยโบกันค่ะ  มีทั้งหมด 5 ตอนวันนี้ก็มาถึงตอนสุดท้ายแล้ว  จำไม่ได้แล้วว่าเห็นโบยิ้มครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่  ตอนไหน  แล้ววันนี้จะได้เห็นนางยิ้มแฉ่งอีกสักครั้งม้ายยยยยยย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

เรื่องงานละคร
-  Club Friday the series 5  
   ออกอากาศทางช่อง Gmm Channel (ช่อง 25 หรือดาวเทียมช่อง 35)  ทุกวันเสาร์  21.00 น. ( 3 ทุ่มตรงค่ะ)
   เล่นกับพี่เป้ อารักษ์ และแป้งโกะ   ออนแอร์ทั้งหมด 5 ตอนค่ะ  เริ่มวันที่ 4 ต.ค.  และวันที่ 11 ต.ค., 18 ต.ค., 25 ต.ค., 1 พ.ย.  ตามลำดับจ้าาา

-  sitcom ยีนเด่น (เล่นกับโดม จารุวัฒน์)  
    ออนแอร์ทุกวันเสาร์ เวลา 19.00 น.  ทางช่อง One HD (ช่อง 31 หรือดาวเทียมช่อง 41)

-  ละคร  จัดรัก  (เล่นกับพี่บี้ สุกฤษฏิ์ )
   เปิดกล้องไปแล้วนะคะ  ออนแอร์ช่วงต้นปีหน้าทางช่อง One HD ค่ะ

เรื่องเพลง
-  ซิงเกิลล่าสุด    
     เพลง "รักเธอแค่ไหน"  เพลงประกอบซิทคอมยีนเด่นค่ะ
-  ซิงเกิลที่กำลังจะออกมา
      โปรเจคท์  " The Ladies รู้ทันผู้ชาย รู้ใจผู้หญิง "   โปรเจคท์ร่วมกับพี่โรส ศิรินทิพย์, เต้น นรารักษ์-พลอย พรทิพย์, น้ำชา และก็น้องค่ะ  ของน้องน่าจะปล่อยต่อจากน้ำชาเร็วๆนี้  เพราะเห็นน้องเข้าห้องอัดไปเรียบร้อยแล้ว  โดยได้พี่หนึ่งฟรายเดย์มาเป็นโปรดิวเซอร์ด้วย

รายการที่รอออกอากาศ

-  Dr.Smith...พบหมอโอ๊ค    ออกอากาศทุกวันอาทิตย์  09.30 น.  ทางช่อง ONE
-  ซุป'ตาร์ปาร์ตี้                   ออกอากาศทุกวันอาทิตย์  19.00น.  ทางช่อง ONE

ตารางงานน้องเดือนพฤศจิกายน

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อัพเดทข่าวหนูนาย้อนหลัง

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

Youtube Account  :  NoonaUpdate Pantip

IG  :  noonaupdate_pantip
แสดงความคิดเห็น