เขียนหนังสือ เกี่ยวกับ ทางพ้นทุกข์ การทำจิต ในมุมมองที่แตกต่าง เขียนเสร็จแล้ว แต่ไม่รู้จะ่ทำยังไงต่อครับ ช่วยแนะนำด้วย

อยากมีหนังสือเป็นของตัวเองครับ แล้วก็อยากมีรายได้ด้วยครับ และอีกสิ่งหนึ่ง   ผมเชื่อว่าทุกคนคงเคยอ่านหนังสือธรรมมะมามากแล้วใช่ไหมครับ แต่อยากให้รองมาอ่านสิ่งที่ผมเขียนสักนิดหนึ่งครับ   มันอาจจะเป็นเรื่องที่แปลกและขัดกับสิ่งที่เขาสอนๆมาซักนิดหนึ่งครับ  แต่มันติดตรงที่ว่า ผมเรีบยเรียงไม่ถูก แล้วก็กลัวคนอ่านจะไม่เข้าใจในสิ่งที่ผมเขียน นิแหละครับ เลยอยากรบกวนให้ผู้รู้ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ขอบบคุนครับ และไม่รู้จะติดต่อสำนักพิมไหนดี และมีคนบอกว่า ให้จดลิขสิทธิ์อะไรซักอย่างนี้ละครับ ตอนนี้ผมตันไปหมดไม่รู้จะเริ่มยังไง เพราะไม่ถนัดในด้านนี้เลย เล่นคอมก็ไม่เก่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่