จขกท. ชอบซื้อเป็นหวี จริงๆต้องบอกว่าชอบซื้อทีละ 2-3 หวี อยู่คนเดียวนะ แต่กินเยอะ กินทีเป็นหวี
เล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนบอกคนบ้าอะไร อยู่คนเดียว ซื้อกล้วยหอม 3 หวี พวกเขาซื้อทีละลูก หรือเป็นกองเล็กๆ แพคเล็กๆที่ฉีกแบ่งจากหวีมา แพค/กองละ 2-4 ลูก
แล้วคุณล่ะคะ ปกติซื้อกล้วยแบบไหนกัน
เป็นหวี
เป็นกองเล็กๆ แพคเล็กๆ ที่ฉีกแบ่งมา
ซื้อทีละลูก
เวลาซื้อกล้วยคุณชอบซื้อแบบทั้งหวี ฉีกแบ่งขายจากหวี หรือซื้อเป็นลูกๆกันคะ?
เล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนบอกคนบ้าอะไร อยู่คนเดียว ซื้อกล้วยหอม 3 หวี พวกเขาซื้อทีละลูก หรือเป็นกองเล็กๆ แพคเล็กๆที่ฉีกแบ่งจากหวีมา แพค/กองละ 2-4 ลูก
แล้วคุณล่ะคะ ปกติซื้อกล้วยแบบไหนกัน
เป็นหวี
เป็นกองเล็กๆ แพคเล็กๆ ที่ฉีกแบ่งมา
ซื้อทีละลูก