สวัสดีค่ะทุกคน จากกระทู้ที่แล้วเรื่องขายของในโรงเรียน ตอนนี้ได้ร้านแล้วนะคะ

กระทู้คำถาม
ได้ร้านขายของที่โรงเรียนแล้วค่ะ เป็น ร้านขายข้าวแกงค่ะ เลยอยากมาให้พี่ๆ แนะนำเมนูข้าวแกงค่ะ  ว่ามีเมนูอะไรบ้าง หรือเด็กๆคนไหนที่ชอบกินเมนูไหน แนะนำได้นะคะ
ราคาที่จะขายอยู่ที่ 1อย่าง 25   2 อย่าง30บาทค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่