อยากหน้าใส ลดสิว ช่วยเเนะนำครีมเเนะรำการดูแลหน่อยนะคะ🙏

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะเมื่อก่อนเราไม่เป็นสิวเลยช่วงนั้นเราใช้เเค่สบู่ส้มเบนเนทล้างหน้าเเล้วใช้กันเเดดจุฬาเฮิร์บเเต่งโม ต่อมาเราจึงเลิกใช้สบู่มส้มล้างหน้ามาใช้คลีนเเอนด์เคลียร์ล้างหน้าเอา เเต่ช่วงนี้เราเป็นสิวหนักมาก เดี๋ยวลดเดี๋ยวขึ้น เราไม่เคยใช้ครีมตามออนไลน์เลยใช้เเต่ในเซเว่น เรารู้สึกหน้าเเห้งเลยหามอยส์เจอร์ไรเซอร์ของศรีจันทร์มาใช้เเละใช้เจลเเต้มสิวของยันฮีสิวก็ยังไม่หายลดเเล้วก็เกิดใหม่อีก รู้สึกหน้าเเห้งสิวผดเยอะเเล้วหน้ามันด้วยค่ะ เราอยากสิวหายหน้าใสหน้าไม่เเห้งช่วยเเนะนำการดูเเลเเละครีมให้หน่อยนะคะ 😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่