ตามหาคนหาย ชื่อแดน ในยูทูป..

ตามหาคนชื่อแดนครับ ชื่อช่องชื่อ popdankun/pdk.
เราพบกันในยูทูปครับเคยมีไลน์ของแดนด้วย ผมเดาว่าปีนี้แดนอยู่ม.5แล้ว เพราะคุยกันปี2019อยู่ป.6ครับ
ผมอยากคุยกันแดนมากครับคิดถึงตอนนั้นสำหรับผมผมแดนเป็นเพื่อนสนิทออนไลน์คนแรกของผม แดนอยู่วงโยด้วยรึป่าวนะเคยส่งรูปมาอยู่
เผื่อแดนเห็นงงว่าผมเป็นใครผมชื่อต้นช่องชื่อSkyzthคุ้นรึป่าวถ้าไม่ลองเสิทในYtดูนะ

ใครรู้จักแดนก็ขอเฟสหรือไลน์ก็ได้ครับคิดถึงจริงๆ
(กดสปอยดูช่องแดน)

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่