จะยกเลิก Allianz Ayudhya ทำยังไงได้บ้าง (เหมือนถูกต้ม)

สวัสดีครับ เราทำบัตร first choice ได้ไม่กี่เดือน ก็มีเบอร์โทรเขามา บอกว่าติดต่อมาจากบัตรกรุงศรี อะทีนี้เราก็เลยถือสายฟัง แต่พอหลวมตัวมาฟังแล้วก็ขายประกันให้เรา โดยที่เราหลวมตัวไปสมัคร วันนี้เลยครับ จะมีวิธียังไงให้ยกเลิกได้บ้างครับ ใครที่เคยยกเลิก หรือมีประสบการณ์ช่วยแนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่