Kerry ไม่ยอมส่งของให้รอมาเป็นเดือนแล้ว

กระทู้คำถาม
เริ่มจากวันที่5เมษา kerryขนส่งมาอยู่ที่แถวบ้านผมแล้วสาขาตลิ่งชันและที่อยู่ดีๆวันที่6ของผมไปอยู่สมุทรสาคร ตั้งแต่วันที่6 ถึงวันนี้วันที่ 26 ของก็ยังไม่มาส่งไม่มีการอัปเดตอะไรให้ทั้งนั้นต้องตามเองตลอดพอติดต่อเจ้าหน้าที่ก็ได้แต่คําตอบเดิมว่าจะเร่งดำเนินการให้จะประสานงานให้ พอจะเคลมสินค้าก็บอกว่ายังไม่ได้มีการยืนยันว่าสินค้าหาย แล้วทำไม่ในระบบมันไม่อัปเดตอะไรเบยครับประสานงานติดตามของนี่ต้องรอเป็นเดือนเลยหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่