น้องหมาเรานอนตะแคงข้างบ่อย บ่อยผิดปกติ น้องปกติหรือป่าวคะ

เราเปิดแอร์แล้วให้น้องเข้ามาด้านในห้องแล้วน้องก็ไปนอนสุดตรงผ้าม่านด้วยท่าตะแคงข้างหรือไม่ก็เอาหน้าซุกขาตัวเอง แล้วต้องนานไม่เหมือนแต่ก่อน พยายามลองให้น้องขยับตัวแล้ว ก็ไม่ค่อยขยับ หนังตาดูเหมือนจะปิดตลอด + ถอนหายใจบ่อยด้วยค่ะ แล้วพออยากให้ออกไปด้านนอกก็ไม่ยอมออก
กินข้าวก็ไม่กินกินเล็กน้อย น้องปกติรึป่าวคะ ( น้องยังอายุน้อย)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่