อยากได้โปรเดิม ราคาเดิม ค่ายไหนดีครับ

กระทู้คำถาม

ตอนนี้ใช้ dtac อยู่ โปรเก่าจะหมดแล้ว
เข้าไปดูอันใหม่ มีแต่แพง ๆ ทั้งนั้นเลย ปรกติขี่รถส่งอาหารใช้เน็ตเป็นหลักกับโทรบ้าง บางครั้ง
หลัง ๆ มานี้ dtac สัญญาณไม่ค่อยดี บางทีบนห้าง มีสัญญาณ แต่ใช้เน็ตไม่ได้ ต้องให้เพื่อนแชร์ wifi มา

ย้ายค่ายเบอร์เดิมได้ ผมไม่ติด ติดแค่ราคา
ที่บ้านมีเน็ต 3bb อยู่แล้ว

อยากได้ 5G ด้วยนะครับ ถ้าเป็นไปได้
โทรศัพท์ผมใช้ iphone 8 Plus
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่