วันที่ 1 เดือนหน้าผมอาจจะได้เข้าทำงานที่บริษัท the white space ตำเเหน่ง เร่งรัดหนี้สินทางโทรศัพท์ ครับ

ตอนสัมภาษณ์เสร็จพี่ที่สัมภาษณ์เค้าบอกว่า งั้นเริ่มงานวันที่ 1 เลยมั๊ยเดี๋ยวจะส่งผลสัมภาษณ์ไปให้ฝ่ายบุคคล
อันนี้คือผมได้งานเเน่ไปใช่มั้ยครับ ผมค่อนข้างกังวลเลยว่าผมจะไม่ผ่านโปร3เดือน ภาษาอังกฤษผมก็ไม่เก่ง ใช้คอมก็ไม่ค่อยจะเป็น ใครพอจะมีเเนวทางหรือเคยทำงานมารีวิวหน่อยได้มั้ยครับ
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่