ครอบครัวไม่พร้อมรับลูก

คือเราเป็นกะเทยอะคะอายุ14ปีแล้วคือเราทนกับครอบครัวแบบนี้มานานมากเเล้วคะเราไม่ไหวแล้วอะค่ะเสียน้ำตาไปหลายรอบมากเรียกได้ว่าเกือบทุกปีทุกเดือนทุกวันเลยก็ว่าได้ตอนนี้พิมพ์อยู่ยังนั่งร้องไห้คนเดียวในห้องน้ำเลยเรารู้สึกอยากฆ่าตัวตายมากทนไม่ไหวแล้วควรหลีกเลี่ยงหรือว่าหนีไปหรือว่าต้องทนจริงๆค่ะเราคิดว่าถ้าเราไม่มีครอบครัวแบบนี้ที่ไม่สนับสนุนอะไรเลยเรียกได้ว่าหัวเราะใส่เลยด้วยซ้ำเรามีพ่อที่กึ่งๆยอมรับแต่ก็ไม่เคยเข้าใจและสนับสนุนมีแม่ที่ไม่ยอมรับและพยามพลักไสไล่ทรงให้เป็นชายให้ไปเรียน ร.ด.ให้ไปทำที่ผช.มัก ทำกันแต่เราก็เป็นกะเทยเลยไม่อยากเรียนเเต่ก็ทำได้แต่ยอมรับ มีย่ามีปู่ที่แม้แต่เราเจ็บตัวหัวโขกต่างๆนาๆพวกคนเหล่านี้ก็ยังมานั่งขำและไม่ช่วยเลยซักนิดเราจึงต้องหนีออกมาแล้วทำได้แต่นั่งร้องไห้ใช่คะคือเรื่องเหล่านี้ที่เกิดขึ้นที่ทำให้มาขอความติดเห็นจากทุกคนคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่