ส่งถึงเเค่ประชาสัมพันธ์ Pantip

พอดีผมส่งข้อมูล บัตรประชาชนไปเเล้วอ่ะคับ เเล้วผมก็ออกจากระบบPantip เเละ เข้าระบบpantip ประมาณ 2-3 ครั้งอ่ะคับวันนี้ เเล้วผมก็กดไปตรงหน้าที่ให้ลงทะเบียนด้วยบัตรประชาชนคือ.. มันไม่มีข้อมูล บัตรประชาชนของเราอยู่เเล้วคับ เเล้วพอผมลองกดไปที่ไฟล์ มันก็ขึ้นให้เพิ่มภาพใหม่คับ ให้ยืนยันตัวตนใหม่ทั้งหมด เเล้วคือผมส่งข้อมูลบัตรประชาชนไปเเล้วอ่ะคับ
ตั้งเเต่เเรก ทาง pantip นำข้อมูลไปพิจารณา อยู่หรอป่าวคับ หรือยังไง บอกผมที ขอบคุณคับ คือมันขึ้นเเบบ เหมือนผมไม่ได้ส่งข้อมูลอะไรไปเลยอ่ะคับ เมื่อผมส่งข้อมูลไปเเล้ว
เเต่คือผมส่งข้อมูลไปให้ทาง pantip เเล้ว น่ะคับ
Pantip ตรวจสอบให้ด้วยเลยก็ได้คับ ว่าข้อมูลผมส่งไปถึง Pantip ยัง 
หมายเหตุ ส่งข้อมูลบัตรประชาชน ไปวันนี้คับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่