อยากหาร้านซ่อมแอร์รถยนต์ดีๆ ในจังหวัดขอนแก่นหน่อยครับ

มีใครพอจะแนะนำร้านซ่อมแอร์ดีๆ ให้ได้ไหมครับ
เป็นรถกระบะนิสสัน รุ่นเก่ามาก แอร์มันเสีย ไปซ่อมบางร้าน เขาบอก คอยล์เย็นรั่ว
พอลองให้เขาเปลี่ยนดู ซักพักก็เป็นอีกแล้ว ไม่หายซักที
มีใครพอจะแนะนำร้านที่ซ่อมแอร์ดีๆ หายขาด ให้หน่อยได้ไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ร้านพงศกรแอร์ ครับ ถนนหลังศูนย์ราชการ ข้างพิพิธภัณฑ์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่