ขอถามเส้นทางรถสองแถวจากหมู่บ้านนิลุบลบางพลีคอนโดไปวิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจสมุทรปราการค่ะ

ปกติเราจะนั่งรถตู้ไปโรงเรียนแต่พอไปสายอาชีพพ่อกับย่าอยากให้นั่งรถสองแถวไปเองบ้างแต่เราไม่เคยนั่งรถสองแถวเลยอยากถามว่าตั้งแต่อยู่บ้านนิลุบลบางพลีคอนโดไปถึงวิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจสมุทรปราการต้องนั่งรถสองแถวสายไหนเป็นหลักบ้างคะและแต่ละสายจะมากี่โมงบ้างคะ
(อาจเป็นคำถามที่ดูโง่ๆแต่เราไม่รู้จริงๆค่ะ)

ขอบคุณคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่