อนิเมชั่น เรื่อง the legend of korra ดูได้ทางไหนบ้างครับ

กระทู้คำถาม
คือทางนี้ดู avatar the last airbender ในเน็ตฟลิกแล้วคือชอบมากครับ ก็เลยตาม แล้วได้รู้ว่า มีอีกภาคหนึ่งคือ the legend of korra แล้วผมอยากดูมากครับ แต่หาที่ไหนก็ไม่เจอ เลยอยากถามผู้รู้ครับว่า อนิเมชั่นเรื่องนี้สามารถดูได้ทางช่องทางไหนบ้าง ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่