กลัวลูกแมวท้องอืดค่ะ🫠

พอดีนมแม่เค้าไม่พออะค่ะตอนนี้ลูกแมวอายุ3สัปดาห์เป๊ะ แม่เค้าลูกเยอะเลยนมไม่พอค่ะ
ทีนี้เราเลยไปซื้อนมแพะมาป้อนเสริมให้ ของแอ็คซายโกลพลัสค่ะ เราอยากทราบว่าถ้าเกิดเค้าทานนมแล้วท้องอืด เค้าจะแสดงอาการหลังจากกินนมนานมั้ยคะ ทานนมตั้งแต่เช้าเลยค่ะจนหมดวัน พอเค้าร้องก็ไปอุ่นนมมาป้อนให้ค่ะ กินคู่นํ้านมแม่เค้าด้วยค่ะ ใครพอจะทราบบ้างคะ กังวลมากเลยค่ะ😞😞กลัวทำเด็กๆป่วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่