ขอคำแนะนำหน่อยค่ะพูดยังให้คุณแม่ยอมให้หนูไปเรียนรรอื่น

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะคือหนูอยากไปเรียนที่อื่นแต่คุณแม่อยากให้เรียนใกล้บ้านแต่หนูไม่อยากเรียนหนูไม่ชอบพวกคนรรตัวเองด้วยแต่คุณแม่ก็ไม่ให้ไปสักที่เพราะด้วยความที่หนูยังเด็กอยู่ด้วยแต่หนูก็อยากแสดงให้เขาเห็นว่าหนูดูแลตัวเองได้หนูอยากรู้ว่าจะพูดโน้มน้าวคุณแม่ยังไงให้เขาใจออนยอมให้หนูไปเรียนรร
อื่นได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่