เจอคำตบท้ายเเบบนี้หมายความเเบบไหนได้บ้าง

สวัสดีครับคือผมอยากสอบถามหน่อยครับ
ผมพึ่งสอบสัมภาษณ์มาวันนี้ก็ค่อนข้างรู้สึกใจตกลงถึงพื้นเลยครับ
เพราะเป็นการสัมภาษณ์ที่มหาวิทยาลัยนี้ครั้งเเรก ถึงจะเตรียมตัวมาเเล้วก็ตื่นเต้นเกินเหตุอยู่ดีครับ
เเต่คำถามที่ผมอยากจะถามคืออาจารย์ก่อนจะจบบทสนทนา 
อาจารย์เขาบอกกับผมว่ายินดีต้อนรับสู่คณะ.......นะ(ขอไม่ระบุชื่อคณะครับ)
ผมมีสิทธิ์จะติดบ้างไหมครับผมหวังกับคณะนี้ค่อนข้างสูงเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่