สอบถามพี่ๆคณะคุรุศาสตร์ภาษาอังกฤษ มรภ.วไลยอลงกรณ์ คือหนูมีสิทธสอบสัมภาษณ์ เตรียมตัวอย่างไรดีคะ?

ค่ะ ก็ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ อยากจะสอบถามรุ่นพี่คณะคุรุศาสตร์ภาษาอังกฤษ มรภ.วไลยอลงกรณ์ ว่าจะเตรียมตัวอย่างไรดีคะ. อาจารย์เขาจะถามคำถามเกี่ยวกับอะไรบ้างคะ แล้วสัมภาษณ์เป็นภาษาไทยหรือภาษาอังกฤษคะ พี่ๆที่เคยสัมภาษณ์คณะนี้ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่