ชอบเพื่อนสนิทที่ไม่สนิท?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเราแอบชอบเพื่อนสนิทแต่ไม่รู้เรียกว่าสนิทได้ไหมขอบอกก่อนตรงนี้เลยนะคะว่าก่อนหน้านี้ไม่ได้ชอบเลยไม่มีความคิดนี้ในหในัวเลยแต่พอได้ใกล้ชิดได้อยู่ใกล้ได้คุยได้สัมผัสได้มองก็ชอบเขาเราค่อนข้างเป็นคนที่ชอบคนค่อนข้างง่ายเหมือนเฟรนลี่เลยไม่รู้ความรู้สึกนี้แต่อยู่กับเขารู้สึกดีมากๆรู้สึกมีความสุขเอาง่ายๆจัดการปัญหาตรงนี้อย่างไงดีคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่