ริดสีดวงระยะที่3รักษาเองได้ไหมคะ🥹

คือเราว่าเราเป็นริดสีดวงภายนอกระยะที่3ค่ะเเต่ไม่มีเลือดออกนะคะเเค่เจ็บตอนถ่าย(บางครั้ง)ค่ะเเต่ประเด็นคือติ่งมันไม่หดเข้าไปค่ะ🥲🥲มันไม่เจ็บเเล้วก็ไม่ได้ส่งผลอะไรกับชีวิตเราขนาดนั้นเเต่เราก็ไม่อยากเป็นค่ะฮือ มีคนบอกให้ผ่าเเต่ไปดูรีวิวจากคนที่ผ่าเขาบอกว่าเเผลไม่สวย+เจ็บมากเราเลยกังวลมากๆค่ะ🥹เราอายหมอด้วย ต้องทำยังไงให้หายไหมคะเเนะนำที ยาทาที่ขายกันมันช่วยได้จริงไหมคะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่