พนักงานขนส่งของj&t

กระทู้คำถาม
ผมอยากให้ช่วยดูหน่อยครับว่าที่ผมเจอคือเขาโกงใช่ไหม?
ผมได้รับเงินคืนแล้วแต่ก็อยากรู้ว่าเขาโกงรึป่าว
คำถามของผมคือทำไมเขาใช้เบอร์ปลอม เพราะผมไปค้นหาพัสดุในเว็ปของขนส่งj&tแล้ว
แต่มันใส่แล้วไม่ขึ้นว่ามีเบอร์นี้อยู่
แถมรูปที่เขาถ่ายมามันมืดแบบไม่มีแสงเลย
ส่งไปไกลจากบ้านผมประมาณ6.8กิโลเมตร
ของราคาแค่60กว่าบาท
แบบนี้คือผมโดนโกงใช่ไหมครับ?
(ป.ล.ผมมีชื่อคนส่ง แต่โทรไปไม่ติด แต่ผมได้เงินคืนแล้ว
ที่ตั้งกระทู้คำถามนี้ขึ้นมาเพียงเพราะอยากรู้ว่าผมโดนโกงใช่ไหมครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่