กะเทยเทคฮอโมนแล้วหยุดเทค จะกลับมาเป็นผู้ชาย100%มั้ย

อยากสอบถามแม่ๆหรือคนที่มีความรู้ในด้านนี้ คือหนูเทคฮอร์โมนค่ะแล้วหัวนมหนูมันขึ้นเป็นแบบของผู้หญิงหนูสงสัยว่าถ้าหนูหยุดเทคหัวนมหนูมันจะกลับมาเป็นเหมือนผู้ชายไหมคะหรือมันจะเป็นเต้าเหมือนของผู้หญิงตลอดไป เพราะตอนนี้หนูเทคอยู่หัวนมหนูเหมือนของผู้หญิงเลยค่ะแต่ตอนนี้ผมยาวมันขายไม่ออกหนูต้องการเป็นเกย์ค่ะ แต่กลัวผู้ชายเปิดมาเห็นหัวนมเป็นเต้าของผู้หญิงกลัวเค้าตกใจค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่