สอวน.ชีวะ ถ้าไม่เรียนพิเศษจะได้ไหมคะ

คืออยากทราบว่าถ้าเราจะเรียนฟรีเก็บเนื้อหาฟรีได้จากทางไหนได้บ้างหรอคะ พอดีทางบ้านไม่สะดวกเรื่องค่าใช้จ่ายค่าเรียนพิเศษเท่าไรอะค่ะ เเต่นี่อยากสอบ สอวน.ชีวะให้ได้อะค่ะ เเบบอยากเรียนเนื้อหาเเบบฟรีประมาณนั้นอะค่ะ พอเเนะนำพวกเเอปหรือคลิปครูสอนชีวะฟรีข้อสอบฟรีรบ้างได้ไหมคะ🥹นี่อยากลองสอบดูสักครั้งเเบบเอาให้เต็มที่อะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่