เลือดกำเดาไหล3วันติด

คือเราเลือดกำเดาไหลมา3วันติดแล้วค่ะไม่รู้เพราะอะไร ส่วนเรื่องฝุ่นก็ไม่มีนะคะตอนนี้เราอยู่ตรังก็ไม่ได้ฝุ่นเยอะอะไรปกติเราอยู่กรุงเทพเลือดกำเด่ยังไม่ไหลเลย แล้วเลือดกำเดาวันที่สองคือมันออกมาเป็นลิ่มเลือดอะค่ะแบบออกมาจากปากตอนเลือดกำเดาไหล ตอนนี้ก็ยังไม่แน่ใจว่าเพราะไร เราไม่ปวดหัวไม่ปวดท้องคือไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะร่างกายปกติทุกอย่าง มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่