ถ้าพึ่งเจาะหูมาแล้วเผลอเกี่ยวกับอะไรเข้า ตำแหน่งเจาะหูจะเคลื่อนมั้ยคะ

พอดีเราพึ่งเจาะ flat conch helix ข้างขวามาพร้อมกัน แล้วมือชอบไปเกี่ยวโดยตรงflatบ่อยๆ ไม่รู้ว่าคืดไปเองรึเปล่า แต่เรารู้สึกว่าองศามันเปลี่ยน ตอนแรกที่เจาะใหม่ๆมันออกมาตรง แต่พอไปเกี่ยว เหมือนมันเริ่มเอียงออกนอกหูมากขึ้น ถ้าเป็นแบบนี้ไปแก้ได้ไหมคะ พอดีเคยเจาะแก้แล้วครั้งนึง หลังที่พึ่งเจาะได้หนึ่งวันเลย ไม่รู้ว่าถ้าเจาะแก้อีกเป็นรอบที่สามมันจะช้ำม่วงรึเปล่า เพราะคนใกล้ตัวเคยเป็น ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่