ทำไงดี สงสารแมวมาก

คาดว่าแมวผมเป็นมดลูกอักเสบครับ แมวผมอายุ 9 ขวบ เพิ่งเริ่มเป็นเดือน พ.ย. 66 นานๆจะเป็นที บางทีปวดท้องแปปเดียว บางครั้งปวดทั้งวัน ลักษณะคือมีเมือกสีเหลืองคล้ายหนองออกจากช่องคลอด ค้นข้อมูลมาคือต้องผ่าตัด แต่ผมก็ไม่ได้มีเงินค่าผ่าตัดขนาดนั้น ผมเงินเดือนหมื่นเดียว แค่ค่าไฟ ค่าเน็ต จิปาถะอื่นๆ ค่ากินแต่ละวันก็แทบจะเดือนชนเดือน ทำไงดีครับ สงสารแมวมาก ปรึกษาพ่อแม่ก็บอกว่ามันแก่แล้ว กลัวผ่าตัดไปจะทนบาดแผลไม่ไหว 😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่