สอบถามเรียนว่ายน้ำ โซนลาดพร้าว รามคำแหง บางกะปิ และหาเพื่อนเรียนว่ายน้ำ

โซนลาดพร้าว รามคำแหง บางกะปิ มีที่ไหนรับสอนว่ายน้ำเก่งๆบ้างครับ เป็นคนกลัวน้ำว่ายน้ำไม่เก่ง อยากเริ่มขั้นพื้นฐานเทคนิคการว่ายให้เป็นเอาตัวรอดจากน้ำลึก ยิ่งมีเรียนเป็นคอร์สเรียนแบบกลุ่มยิ่งดีครับอยากมีเพื่อนเรียนไปด้วย เรียนคนเดียวกลัวตัวเองเก้ๆกังๆไม่เป็นสักทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่