เพื่อนแฟนปากแซ่บทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันเกิดจากผมคุยกับแฟนผ่านกลุ่มรวมเพื่อนในmessengerอะไรแบบนี้แหละ แล้วมันก็แทรกมาว่า ใครถาม ผมก็พูดดีๆกลับว่า 555อะไรนะครับ  ผมก็จะไม่สนใจ แต่แล้วมากวนประสาท ผมก็เริ่มรำคาญครับ ก็เลยบอกมันว่า สแปมหาทวดของคุนหรอครับ เหมือนมันโกรธ มันก็เลยบอกผมว่า เสื_กหาปู่มุงหรอ แล้วปู่ผมพึ่งตายเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว พุดงี้ใครไม่ขึ้นบ้างครับ ผมด่ามันกราดเลยครับ จนแฟนของผมเนี่ยต้องมาห้าม ก้เลยจบกัน แต่เมื่อวานผมเล่นเกมออนไลน์อยู่นี้แหละครับ แล้วมันก็เข้ามาเล่นเกมตามผมแล้วมันก็ด่าผมมาว่า ปู่มุงตาย ปุ่มุงตาย ปู่มุงตาย พวกเราเนี้ยด่ากันจนโดนแบนเลยครับ ก็เลยอยากถามว่าควรทำอย่างไรดีครับ (ผมพึ่งคบกับแฟนได้แค่ 3 สัปดาห์ครับ )
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่