เป็นผู้หญิงหางานทำหลัง 17:00 น. ค่ะ

ตอนนี้อยากหางานทำหลัง 17.00 กระทู้ก่อน ปรึกษาเรื่องการขายโตเกียวกับหม่าล่าไป แต่อยากจะขอหาทุนก่อน งานร้องเพลงไม่ได้รับแล้วแต่ ไลฟ์ลงตต.เฉยๆ วันนั้นไลฟ์ได้ 2 ชม.ได้ 4 บาท แต่เรารู้ว่าเรื่องพวกนี้ตัองใช้เวลารวมถึงคนติดตามด้วย เราเลยอยากหางานทำหลัง17.00 ก่อน เพื่อหาทุนค่ะ เราไปหาตามเพจ งานแอดมินบางที่ก็ไม่รับ PT ส่วนมากเจอมิจค่ะ เยอะมากเลย ต้องทดลองงานโดยการกดลิ้งค์เราก็บล้อคหมด หางานแต่เจอมิจ บาง
ทีก็ท้อนะคะ บางที่ก็งานแพ็คสินค้า ก็หาที่รับสมัครจริงๆ ไม่เจอเลย  มีใครทำงานหลัง 17.00 เย็นมั้ยคะ  แนะนำได้นะ หรือใครมีงาน แนะนำเราได้ค่ะ หารายได้เสริมจริงๆ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่