ช่วยหาอนิเมะเรื่องนึงให้หน่อยค่ะ

อย่างที่บอกเลยค่ะช่วยหาอนิเมะเรื่องนึงให้หน่อยคือเนื้อเรื่องที่เราจำได้คล้าวๆก็มีพี่น้อง2คนค่ะหลงป่ามันเป็นเวลากลางคืนเเล้วไปเจอบ้านหลังนึงในป่าค่ะไปเห็นลุงคนนึงเเล้วลุงคนนั้นก็ไล่พวกน้องๆน้องๆก็วิ่งออกมาทีนี้เหมือนเดินไปเจอหมู่บ้านฟักทองค่ะทุกคนดูน่ากลัวมากคนในหมู่บ้านก็พากันเต้นชวนน้องๆมาเต้นน้องๆเลยหนีออกมากจากหมู่บ้านนั้นเเล้วมาเจอโรงเรียนเป็นโรงเรียนสัตว์ค่ะคือเราจำได้เเค่นี้จริงๆขอโทษนะคะถ้าเราอธิบายไม่เข้าใจคือเราอยากกลับไปดูมากๆยังไงก็ช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่