LuckyHoro คือ จะเสียเงินไหม

ขออนุญาตสอบถามหน่อยค่ะ วันนี้ตอน9โมงกว่าๆมีคนโทรมาเราไม่ทราบว่าใครเลยรับสายดูเผื่อเป็นขนส่งแต่พอรับดูเสียงเหมือนพนักงานคลอเซนเตอร์ท่านนึงเขาบอกว่ายินดีด้วยคุณได้สิทธิพิเศษอะไรไม่รู้เราฟังไม่รู้เรื่องเพราะใส่หูฟังข้างเดียว เราไม่รู้ว่าเขาพูดอะไรได้แต่ ค่ะๆ ไป (จริงๆเราก็ผิดที่ค่ะโดยไม่ถาม) เลยอยากรู้ว่า เราได้เสียตังเสียอะไรไปไหมคะแบบนี้ คือเราโทรไปยกเลิกข้อความแล้วตามเบอร์*137 อ่ะค่ะ ตอนนี้กลัวมาก😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่