[CR] รีวิวคอนซิลเลอร์กับแป้งพัฟ JUJINA Cosmetic เน้นการปกปิด กันน้ำ กันเหงื่อ สงกรานต์2024นี้ โชว์หน้าสวยๆได้ตลอดทั้งวัน😊

สวัสดีจ้า สาวๆหนุ่มๆชาวPantip ทุกๆท่าน วันนี้ขอมารีวิวฉบับตามหาเมคอัพปกปิดฝ้า เร่งด่วนฝ้าหาย เน้นการปกปิด กันน้ำ กันเหงื่อ 
ที่เราทดลองใช้เองด้วย ให้แฟนใช้ด้วยค่ะ ฮ่าๆ แฟนเรามีรอยสักก็ยังปกปิดได้สนิทดีมาก
ใช้เพียง 2 ตัวนี้ ไอเทมสุดปัง บอกต่อจ้า คอนซิลเลอร์กับแป้ง ของ JUJINA Cosmetic  นั่นเองจ้า  

มาเริ่มกันที่ตัวที่ 1 ... JUJINA Magic Concealer SPF 50 / PA+++ พลังการปกปิดคืออลังม๊ากกกก
คอนซีลเลอร์ เนื้อนุ่ม ปกปิดทุกรอย รอยดำ ฝ้า กระ รอยคล้ำใต้ตา SPF 50 / PA+++ 
จูจีน่า คอนซิลเลอร์สูตรเนื้อแมตต์ปกปิดได้ดีกว่ารองพื้นถึง 4 เท่า เน้นปกปิด แต่ไม่รู้สึกหนักหน้า 
ติดทนตลอดวัน กันน้ำ กันเหงื่อ เหมาะกับสภาพอากาศเมืองไทย
พลังการปกปิด - ปกปิดทุกรอย เอาอยู่ทั้งรอยดำ รอยสิว ฝ้า กระ
ระดับการควบคุมความมัน - ควบคุมความมันยาวนาน 16 ชั่วโมง
ระดับการป้องกันแสงแดด - ช่วยป้องกันรังสีUVA/UVB ยาวนาน8-10ชม 

และทดลองทาทับรอยสักบนต้นแขนของแฟนมาให้ดูนะคะ 😊

ก่อนทา : ยังเห็นรอยสักชัดเจน
หลังทา : เราทดลองทาคอนซิลเลอร์จูจีน่า ให้แฟนดูครึ่งรอยสักไปเลยจ้า ฮ่าๆ น้องคุชชั่นปกปิดรอยสักได้ดีมากๆ

ทดลองเรื่องกันน้ำคอนซิลเลอร์น้องจูจีน่าให้ดูกันแบบตรงๆ เต็มๆกันไปเลยจ้า กันน้ำได้จริง กันน้ำได้ดีมากจ้า

และลองใช้คลีนซิ่งเช็ดทำความสะอาดคอนซิลเลอร์น้องจูจีน่า ก็สามารถเช็คออกง่ายมาก 
รู้สึกผิวสะอาด และไม่มันเหนอะหนะ  (แนะนำเป็นคลีนซิ่งสูตรเช็คเครื่องสำอางกันน้ำค่ะ)

คอนซิลเลอร์จูจีน่า ปกปิดได้ดีมาก กันหงื่อได้ดีจริง ๆ ใครกำลังมองหา คอนซิลเลอร์แนะนำตัวนี้เลยค่ะ 😊

และตัวที่ 2 ...   JUJINA MAGIC BLUR two-way Foundation powder SPF 50 / PA+++

เนื้อแมตต์จูจีน่าน้องเป็น ที่เข้าใจของอากาศเมืองไทยบ้านเรา ทั้งยังรังสรรค์แป้งพัฟขึ้นมาด้วยความจริงใจ 
ความเข้าใจสีผิวและสภาพผิวของคนไทยมากๆค่ะ จึงทำให้เหมาะกับคนไทยมากที่สุดค่ะ ในตัวของจูจีน่าให้ความปกปิดที่ดี ปกป้องจากแสงแดด 
สู้เเสงเเดดเมืองไทยด้วย SPF 50  / PA+++
ทาแล้วช่วยเบลอริ้วรอย ปรับให้รูขุมขนให้เรียบร้อยเนียน ปกปิดได้อย่างเป็นธรรมชาติ กันน้ำ ทนเหงื่อ ติดทนทั้งวัน 
และที่ชอบมากๆคือ คนผิวแพ้ง่ายใช้ได้ค่ะ เราผิวแพ้ง่ายเหมือนกัน ใช้เเล้วไม่แพ้เลยนะ 
จูจีน่า ใช้แล้วสวย ไม่โป๊ะ หน้าไม่ลอยจ้า คอนเฟิร์ม ยิ้ม

สงกรานต์นี้เพื่อนๆที่กำลังมองหาแป้ง หรือ คอนซิลเลอร์ไว้แต่งหน้าเล่นน้ำสงกรานต์ใช้น้องJUJINA Cosmetic กันได้เลยนะคะ 
ปกปิดฝ้าเร่งด่วนฝ้าหาย เน้นการปกปิด กันน้ำ กันเหงื่อ สวยจบครบที่จูจีน่า และเล่นสงกรานต์ได้อย่างสนุกสนาน ไม่ต้องกังวลใจ 
โชว์หน้าสวยๆได้ตลอดทั้งวันเลยจ้า อิอิ

สำหรับวันนี้เราขอตัวไปก่อน เจอกันใหม่ครั้งหน้าเราจะมาบอกต่อไอเทมดีๆอะไรอีก
หรือ จะขอใช้คุณแฟนมาช่วยเป็นนายแบบอะไรต่อ ฝากด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ 😊❤️
ชื่อสินค้า:   JUJINA Cosmetic
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่