ทำไม FWD ถึงยกเลิกยากครับ

ทำไมประกันที่ผมทำถึงยกเลิกยากครับ แล้วเขาบอกว่าไม่ผ่านเกณฑ์  เป็นประกัน ที่ทำผ่านโทรศัพท์
แล้วมีการบอกผมว่าถ้ายกเลิก ภายใน 30 วันจะสามารถทำได้ แต่เมื่อผมลองทำก็ทำไม่ได้ครับ
ทั้งที่ มีฟังก์ชั่นการยกเลิกในแอพ แต่ก็ยกเลิกไม่ได้ เขาจะทำฟังก์ชั่นนี้มาทำไมครับ

ก็คืออยากให้ผมเสียตังทำไปเรื่อยๆ ตลอดชีพ งี้ป่าวครับ ทำไมเขาทำธุรกิจกันแบบนั้นละครับ  ผมนี่ งง มากโทรไปยกเลิกแต่ในระบบ
ไม่มีให้ยกเลิกผ่านโทรศัพท์ แบบนี้ผมต้องติดต่อใครครับเนี่ย แล้วส่งอีเมลล์มาแค่นี้ ต้องไปต่อยังไง
เจอวิถี คนไม่อยากบริการให้แล้วถ้าเป็นแบบนี้ ผมจะยกเลิกทุกตัวของ FWD ไปเลย ดีไหมครับทุกคน ดูแวว เริ่มมีปัญหาตั้งแต่แรกๆ แล้วแบบนี้ต่อไปจนครบสัญญาจะเวิร์คหรอครับเนี่ย 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่