จะหาประวัติการฉีดวัคซีนได้จากไหน ใช้แอพเป๋าตังในการลงทะเบียน

พอดีเราต้องใช้ข้อมูลการฉีดวัคซีนโควิด19 สามารถจะขอที่ไหนได้บ้างคะ เคยฉีด 3 ครั้ง 2 ครั้งแรกผ่านแอพเป๋าตัง อีกที่ 3 ผ่านระบบของม.33 พอดีเข้าแอพเป๋าตังแล้วหาตรงที่เกี่ยวกับการฉีดวัคซีนไม่เจอเลย เราไม่ได้ใช้หมอพร้อมค่ะ ตอนนั้นมันบอกข้อมูลไม่ถูกต้องเลยลงทะเบียนไม่ได้ รบกวนด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่