ที่บ้านใครมีคนทานเซซามินสารสกัดงาดำ ของ ศ.ดร.ปรัชญา บ้างมั้ยคะ ที่เค้าว่าช่วยยับยั้งการโตของมะเร็งได้

กระทู้คำถาม
เนื่องจากแม่เราเป็นมะเร็งลำไส้ระยะที่ 3 ค่ะ และศึกษาเรื่องการกินเซซามินของ ศ.ดร.ปรัชญา จากเคสที่เป็นมะเร็งคนอื่นๆ มาว่าช่วยยับยั้งการเติบโตของมะเร็งได้บางส่วน  แต่ยังไม่มั่นใจที่จะซื้อมาให้แม่ทานค่ะ เลยอยากจะขอข้อมูลเพิ่มเติม มีบ้านใครที่มีผู้ป่วยมะเร็งและลองตัดสินใจกินดูบ้างมั้ยคะ ช่วยแชร์ข้อมูลหน่อยค่ะ  อยากได้ที่ทานจริงๆค่ะ ทานอยู่ปัจจุบันและรักษาควบคู่กับการให้คีโมของหมอ ว่ามีแนวโน้มที่ดีขึ้นมั้ย? หรือแชร์ประสบการณ์การกินเซซามินก็ได้ค่ะ ว่าเป็นอย่างไร 

ไม่ขอมาพิมพ์ขายนะคะ เพราะมีช่องทางซื้ออยู่ค่ะ 
แต่อยากได้ จขกท หรือผู้มีญาติที่ทานอยู่จริงๆค่ะ 
หรือมีผลิตภัณฑ์เสริมตัวไหนที่พอแนะนำได้มากกว่านี้จะดีมากๆเลยค่ะ  ไม่ได้ปิดกั้นค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่