ใครรู้จักร้าน แก้ทรงสูทที่อยู่แถว สามพราน ศาลายา บ้างครับแนะนำหน่อยครับ

รบกวนแนะนำหน่อยครับ ท่านไหนเคยไปใช้บริการร้านแก้ทรงสูท ที่ไหนแถวระแวกนี้บ้าง สามพราน อ้อมน้อย อ้อมใหญ่ ศาลายา พุทธมณฑลสาย 4 ก็ได้ครับ หรือถ้ามีระแวกอื่นๆ ใกล้เคียงก็ได้ครับ
พอดีอยากจะเอาสูทเข้า ซื้อสูทมือ 2 มาแล้วตัวมันใหญ่เกินไปครับ ถูกใจชุดมาก อยากใส่แต่ใหญ่เกิน

ปล. ถ้าเคยใช้บริการแล้วใช้เวลาแก้นานมั้ย และราคาเริ่มต้นประมาณเท่าไหร่ครับ
ปล2. หาบริเวณใกล้เคียงผ่าน Google แล้วหาไม่เจอเลยครับ คิดว่าน่าจะไม่มีแฟนเพจซะส่วนใหญ่
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่