อพาร์ทเมนท์ คิดค่าทำความสะอาดหลังย้ายออก 3000 บาท คิดเกินสมควรรึเปล่าครับ

อพาร์ทเมนท์คิดค่าทำความสะอาดหลังย้ายออก 3000 บาท
ในสัญญาระบุว่า ค่าทำความสะอาดหลังย้ายออกห้องละ 1000 แต่เข้าใจว่าทั้งห้องที่อาศัย เพราะไม่มีระบุแยกห้อง
แต่ห้องประมาณ 55 ตรม กลับคิดมีห้องน้ำ ห้องรับแขก ห้องนอน รวม 3 ห้องๆละ 3000 บาท
แพงพอๆจ้างทำความสะอาดบ้านสองชั้น 3 ห้องนอนที่ ตจว เลยครับ แล้วกฏหมายสามารถให้คิดแพงขนาดนี้ได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่