โกสต์บัตเตอร์ ghostbusters ต้องดูภาคไหนบ้างคะ ถ้าจะดูภาคล่าสุด

วันที่ 11 เมษานี้เห็นมีภาคใหม่เข้ามาแต่กลัวจะดูไม่รู้เรื่องเลยจะดูภาคเก่าไปก่อนค่ะ แต่ภาคมันเยอะมากก เรียงกันงงๆต่อกันยังไง เลยอยากถามว่าต้องดูภาคไหนไปก่อนบ้างคะ แบบเรียงลำดับที่เราจะรู้เรื่องต่อในภาคปัจจุบัน ขอรบกวนด้วยนะคะ ไปหาข้อมูลมาแล้วแต่มันงงจริงๆค่ะTT
ภาคที่เข้าใหม่คือ ghost busters frozen empire (โกส์บัตเตอร์ : มหัตภัยเมืองเยือกแข็ง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่