ทำคู่มือต่อเลโก้หาย มีช่องทางไหนสามารถดูคู่มือได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ตามนั้นเลยค่ะ เราทำคู่มือต่อเลโก้หาย เลโก้อันนี้มีคนเอามาให้ค่ะ ไม่มีกล่อง มีแต่ชิ้นส่วนเลโก้ ส่วนคู่มือหายค่ะ เซ็งมาก ตอนนี้เลาะชิ้นส่วนออกหมดแล้ว ทำยังไงดีคะ (เป็นเลโก้ภาพวาด น่าจะเป็น Lego ideas Series 21333 Van Gogh Starry Sky ไม่รู้ว่าชื่อนี้จริงๆมั้ย ค้นเจอในช้อปปี้ค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่