✤ รีวิวเล็กๆ ก๋วยเตี๋ยวเรือ อร่อย... สำหรับคนชอบรสชาติจัดๆ

นานๆ จะกลับไปถิ่นเก่าแถวๆ เทเวศน์ 
จริงๆ ย่านนี้มีร้านก๋วยเตี๋ยว อร่อยๆ อยู่ 2-3 ร้าน

แต่ไม่แน่ใจว่า ก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลาจันทบุรี ยังเปิดอยู่หรือเปล่า
ส่วนร้านก๋วยเตี๋ยวสุโขทัยหน้าโรงเรียนวัดโสมนัส ก๋วยเตี๋ยวต้มยำสุโขทัยร้านนี้ก็อร่อย

ส่วนวันนี้จะขอรีวิวร้านก๋วยเตี๋ยวเรือรสเด็ดชามละ 25 บาท (เมื่อก่อน 20)
เผื่อใครๆ ที่ชอบก๋วยเตี๋ยวเรือรสจัดจ้านแนะนำร้านนี้เลยครับ ไม่ผิดหวัง ตรงข้าม สี่เสาเทเวศน์

อร่อยทั้งน้ำตกเนื้อ หมู ส่วนก๋วยเตี๋ยวต้มยำไม่ค่อยอร่อยเท่าไหร่

ปล... ผมไม่มีผลประโยชน์ หรือ รายได้จากการรีวิวนะครับ แค่แชร์กันเฉยๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่