พึ่งกัดผมเสร็จแต่ยากัดผมที่ใช้กัดตะกี้เหลือเอามาเติมได้ไหม

คือว่าวันนี้ตอนเย็นๆกัดสีผมให้เป็นสีที่สามารถย้อมสีให้ติดได้ค่ะ แต่ทีนี้ย้อมแค่หน้าม้าเลยใช้ยากัดไม่หมดยังเหลือเยอะเลยค่ะอยากจะถามว่าถ้ายังเหลืออยู่สามารถย้อมแล้วก็ทำจนมันหมดเลยได้ไหมคะประวาณว่าผสมไว้แล้วนี้ปิดฝาไว้กะว่าจะมาถามให้เป็นความรู้ค่ะอยากให้สีมันเหลืองน้อยกว่านี้ค่ะตอนนี้ยังติดเหลืองๆส้มๆอยู่สามารกัดสีผมต่อได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่