มีบางอย่างเกิดขึ้นใต้ชั้นผิวหนัง ไม่ทราบว่าคืออะไรครับ

ตอนแรกผมนึกว่าขี้แมลงวันเกิดใหม่ แต่ไม่ใช่

วันแรกที่รู้สึกพบเห็นรู้สึกเจ็บๆนิดหน่อยครับ แต่ผ่านไปไม่เจ็บแล้ว จนได้ลองเอาอะไรเขี่ยเพื่อเปิดชั้นผิวหนังออก ปรากฎว่าสามารถดึงออกมาได้บางส่วน แต่ก็ยังมีส่วนที่ค้างข้างใน
คือผมอยากทราบว่าคืออะไรครับ และกำเนิดขึ้นมาได้อย่างไรครับ

สีดำๆที่ดึงออกมาได้มีลักษณะคล้ายๆยาง แต่เมื่อใช้ที่ดึง มันขาดจากกันครับ เลยดึกออกมาได้แค่บางส่วน

ขอบคุณครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่