บิ๊กไบค์ยังน่าขับอยู่มั้ย2567??

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีปีนี้ปี67อีกหน่อยก็ สงกรานต์แล้วรถบิ๊กไบค์เขายังนิยมกันอยู่มั้ยทำไมทุกวันนี้มันไม่เหมือนเมื่อก่อนเมื่อตอนที่เรายังเด็กและเราอยากได้มากๆพอโตขึ้นมีบิ๊กไบค์แล้วกระแสกลับหายไปดื้อๆไม่ค่อยเห็นโลดแล่นบนท้องถนนเป็นกลุ่มแบบเมื่อก่อนหรือเป็นเพราะปัจจุบันมันมีคนทำเสียๆหายเยอะคนเลยเลิกเล่นบิ๊กไบค์ทำใหเสียภาพพจน์?? หรือมีแค่คนในกลุ่มเท่านั้นที่ฮิต
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่