นี่คือรอยงูพิษกัดรึเปล่าคะ

เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อวานตอนประมาณเที่ยงๆ หนูไปเก็บไม้แขวนผ้าไปให้แม่ แล้วกลับเข้ามานอนในห้อง หนูนอนลงไปแล้วหนูรู้สึกเจ็บนิดๆที่ก้น หนูเลยจับๆดูแล้วก็เอามือถือขึ้นมาถ่ายเพราะมองไม่เห็น แล้วมันก็เป็นแบบนี้อ่ะค่ะ หนูกังวนมากๆเลยค่ะ หนูกลัวว่ามันจะเป็นงูพิษ เมื่อคืนหนูคิดมากกว่าจะหลับก็นานเลยค่ะ รบกวนพี่ๆที่มีความรู้ หรือมีประสบการณ์ มาช่วยบอกหนูทีนะคะ ว่ามันคืออะไรกันแน่ ขอบคุณค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่