ข้าราชการทหารอากาศกู้เงินสหกรณ์ 3 M.ได้มั้ย

สวัสดีครับ จะไปถามสหกรณ์อยู่นะครับ แต่ขอมาถามคนในนี้คร่าวๆก่อน ผมทำงานราชการทหารอากาศ ยศ ไม่สูงไม่ต่ำ เงินเดือนสุทธิ 50,000 บาท/ด
ไม่เคยกู้อะไรในสหกรณ์ มีหนี้รถยนต์1คันแต่จะหมดงวดแล้วครับเครดิตดีมาก (ไม่รู้เขาเอาข้อนี้ไปพิจารณาด้วยมั้ย) แต่ฝากเงินในสหกรณ์ ประมาณ2ล้านบาทเป็นเงินของที่บ้านให้มาฝากครับ ฝากมา2ปีแล้ว
ผมอยากจะกู้เงินสักก้อนนึง จำนวน2.5M - 3M จะเป็นไปได้มั้ยครับ อยากได้เงินด่วน ใช้เวลาเท่าไหร่เงินเข้าครับ ขอถามผู้มีประสบการณ์

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่